| MOQ: | 100 |
| giá bán: | call for pricing |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Gói carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước hộp | 80cm x 40cm x 40cm (L x W x H) |
| Trọng lượng tổng | 130,5 kg |
| Trọng lượng ròng | 12 kg |
| Số lượng pallet | 16 đơn vị |
| Công suất container | 20ft: 165 đơn vị / 40ft: 340 đơn vị / 40ft HC: 375 đơn vị |
| Phương pháp | Thời gian vận chuyển | Kích thước đơn đặt hàng lý tưởng | Hiệu quả về chi phí |
|---|---|---|---|
| Giao hàng biển (FCL) | 25-40 ngày | Giao tải đầy thùng chứa | Tiền tiết kiệm nhất |
| Giao hàng biển (LCL) | 30-45 ngày | Số lượng trung bình | Cân bằng |
| Giao hàng không | 7-12 ngày | Cung cấp khẩn cấp | Việc giao hàng nhanh hơn |
| Giao thông nhanh | 3-7 ngày | Mẫu, đơn đặt hàng nhỏ | Tốc độ cao nhất |
| MOQ: | 100 |
| giá bán: | call for pricing |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Gói carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước hộp | 80cm x 40cm x 40cm (L x W x H) |
| Trọng lượng tổng | 130,5 kg |
| Trọng lượng ròng | 12 kg |
| Số lượng pallet | 16 đơn vị |
| Công suất container | 20ft: 165 đơn vị / 40ft: 340 đơn vị / 40ft HC: 375 đơn vị |
| Phương pháp | Thời gian vận chuyển | Kích thước đơn đặt hàng lý tưởng | Hiệu quả về chi phí |
|---|---|---|---|
| Giao hàng biển (FCL) | 25-40 ngày | Giao tải đầy thùng chứa | Tiền tiết kiệm nhất |
| Giao hàng biển (LCL) | 30-45 ngày | Số lượng trung bình | Cân bằng |
| Giao hàng không | 7-12 ngày | Cung cấp khẩn cấp | Việc giao hàng nhanh hơn |
| Giao thông nhanh | 3-7 ngày | Mẫu, đơn đặt hàng nhỏ | Tốc độ cao nhất |