| MOQ: | 100 |
| giá bán: | call for pricing |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Gói carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Chi tiết gói | Đánh giá |
|---|---|
| Kích thước hộp | 75cm x 35cm x 35cm (L x W x H) |
| Trọng lượng tổng | 100,5 kg |
| Trọng lượng ròng | 9 kg |
| Công suất container | 20ft: 180 đơn vị / 40ft: 380 đơn vị / 40ft HQ: 420 đơn vị |
| Phương pháp vận chuyển | Thời gian vận chuyển | Tốt nhất cho | Hiệu quả chi phí |
|---|---|---|---|
| Giao hàng biển (FCL) | 25-40 ngày | Đơn đặt hàng hàng loạt | cao nhất |
| Giao hàng biển (LCL) | 30-45 ngày | Số lượng trung bình | Trung bình cao |
| Giao hàng không | 7-12 ngày | Đề nghị khẩn cấp. | Trung bình |
| Giao thông nhanh | 3-7 ngày | Mẫu, đơn đặt hàng nhỏ | Chi phí đơn vị thấp hơn |
| MOQ: | 100 |
| giá bán: | call for pricing |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Gói carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Chi tiết gói | Đánh giá |
|---|---|
| Kích thước hộp | 75cm x 35cm x 35cm (L x W x H) |
| Trọng lượng tổng | 100,5 kg |
| Trọng lượng ròng | 9 kg |
| Công suất container | 20ft: 180 đơn vị / 40ft: 380 đơn vị / 40ft HQ: 420 đơn vị |
| Phương pháp vận chuyển | Thời gian vận chuyển | Tốt nhất cho | Hiệu quả chi phí |
|---|---|---|---|
| Giao hàng biển (FCL) | 25-40 ngày | Đơn đặt hàng hàng loạt | cao nhất |
| Giao hàng biển (LCL) | 30-45 ngày | Số lượng trung bình | Trung bình cao |
| Giao hàng không | 7-12 ngày | Đề nghị khẩn cấp. | Trung bình |
| Giao thông nhanh | 3-7 ngày | Mẫu, đơn đặt hàng nhỏ | Chi phí đơn vị thấp hơn |